రూల్స్ రంజన్ లో అన్ లిమిటెడ్ కామెడీ ఉంటుంది: కిరణ్ అబ్బవరం

యువ సంచలనాలు కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన మోస్ట్ అవైటెడ్ ఫిల్మ్ ‘రూల్స్ రంజన్’ అక్టోబర్ 6 న ప్రపంచవ్యాప్తంగా థియేటర్లలో విడుదల కానుంది. విడుదల నేపథ్యంలో బుధవారం విలేఖర్లతో ముచ్చటించిన కథానాయకుడు కిరణ్ అబ్బవరం సినిమాకి సంబంధించిన పలు ఆసక్తికర విషయాలను పంచుకున్నారు.

రూల్స్ రంజన్ ఎలాంటి రూల్‌బుక్‌ని ఫాలో అవుతాడు?
టైటిల్ ని బట్టి ఇది రూల్స్ కి సంబంధించినది అనుకోవద్దు.. ఇది పూర్తి వినోదాత్మక చిత్రం. చిత్ర ప్రచార కార్యక్రమాలను ప్రారంభించినప్పటి నుండి నేను ఇలాగే చెబుతున్నాను. ప్రేక్షకులు ఈ సినిమా నుంచి అన్ లిమిటెడ్ కామెడీని మాత్రమే ఆశించాలి. ట్రైలర్‌ని చూసినప్పుడు మీరు ఎలా నవ్వుకున్నారో.. రెండు గంటల ముప్పై నిమిషాల రన్‌టైమ్ మొత్తం సిచువేషనల్ కామెడీని చూసి ప్రేక్షకులు నవ్వుతూనే ఉంటారని నేను చెప్పగలను.

రూల్స్ రంజన్ చిత్రానికి ప్రముఖ నిర్మాత A.M రత్నం కుమారుడు రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వం వహించారు. స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ బ్యానర్‌పై మురళీకృష్ణ వేమూరి, దివ్యాంగ్ లావానియా నిర్మించారు. ఈ సినిమాలో వెన్నెల కిషోర్, సుబ్బరాజు, వైవా హర్ష, హైపర్ ఆది, మెహర్ చాహల్, అజయ్, మకరంద్ దేశ్‌పాండే, అతుల్ పర్చురే, అన్నూ కపూర్ మరియు అభిమన్యు సింగ్ కీలక పాత్రల్లో నటించారు.

కామెడీ చిత్రాలు వస్తూనే ఉంటాయి.. రూల్స్ రంజన్‌ లో కొత్తదనం ఏమిటి?
వెన్నెల కిషోర్, హైపర్ ఆది లాంటి నటులతో తొలిసారి స్క్రీన్ షేర్ చేసుకున్నాను. నా మునుపటి చిత్రాలన్నీ సబ్జెక్ట్‌తో నడిచేవి మరియు కామెడీకి తక్కువ స్కోప్ ఉండేవి. రూల్స్ రంజన్ కథలో సిచువేషనల్ కామెడీ ఉంటుంది. మీరు తెలియకుండానే అన్ని పాత్రలతో ప్రేమలో పడతారు. సినిమా అంతా కూడా డ్రామా కంటే ఎక్కువగా కామెడీ నిండి ఉంటుంది.

సినిమాలో మీ పాత్ర గురించి మరింత చెప్పండి?
మనో రంజన్ ఒక అమాయకపు వ్యక్తి. ‘రాజా వారు రాణి గారు’లో కాస్త సాఫ్ట్‌గా నటించాను. అతని ఇంటి చుట్టుపక్కల చాలా జాగ్రత్తగా, ఆప్యాయంగా కొంతమంది పిల్లలు పెరుగుతారు. వారికి అన్ని సుఖాలు, సౌకర్యాలు ఉన్నాయి. మరో రంజన్ ఆ విధమైన పెంపకం ఉన్న వ్యక్తి. తనపై ఎవరైనా నిందలు వేసినా ఎలా స్పందించాలో తనకు తెలియదు.

అతను కొన్ని పరిస్థితులను ఎదుర్కొన్నప్పుడు, తనను కంట్రోల్ చేసే వ్యక్తులపై రూల్స్ పెడతాడు. సినిమాలో అది అత్యంత వినోదాత్మకమైన భాగం. అంతా సజావుగా సాగిపోతున్న టైంలో అతని జీవితంలోకి ఓ అమ్మాయి ప్రవేశిస్తుంది. మనోరంజన్ రూల్స్ రంజన్‌గా ఎలా మారతాడు? అతని జీవితం ఎంత వినోదాత్మకంగా సాగుతుంది అనేది సినిమాలో చూస్తాం.

మీరు సినిమా ఇండస్ట్రీకి రాకముందు సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్. ఈ పాత్ర మీ నిజ జీవితానికి ఎంతవరకు సంబంధం కలిగి ఉంది?
అవును, పోలికలు ఉంటాయి. నేను సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేశాను. సినిమా షూటింగ్‌లో ఉండగా, నేను సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేసిన రోజులను గుర్తుచేసుకున్నాను. అప్పుడు చెన్నైలో జాబ్ చేశాను. నాకు అక్కడి భాష తెలియదు. పల్లెటూరి నుండి వచ్చిన నాకు కెఫెటేరియా ఎలా ఉంటుందో కూడా తెలియదు. ఆ వర్క్ కల్చర్, ఆఫీస్ పద్ధతులు మొదలైనవాటికి అలవాటు పడటం నాకు చాలా కష్టమైంది. వాటన్నింటినీ సినిమాలో చూపించారు.

రత్నం కృష్ణ కథ చెప్పినప్పుడు.. మిమ్మల్ని ఈ సినిమాను అంగీకరించేలా చేసింది ఏమిటి?
2021లో నేను రత్నం కృష్ణను కలవడం జరిగింది. కథ మంచి విజువల్-కామెడీ డ్రామాగా రూపొందే అవకాశం ఉందని నేను నమ్మాను. సినిమా అంతా సరదాగా సాగిపోతుంది. వెన్నెల కిషోర్ బాలీవుడ్‌ కాస్టింగ్ డైరెక్టర్‌ రోల్ చేశారు. అతను ప్రతిరోజూ ఒక అమ్మాయిని గదికి తీసుకువస్తాడు మరియు అతను నన్ను ఎదుర్కొన్న ప్రతిసారీ సంగీతాన్ని ఎదుర్కొంటాడు. ఈ సంఘటనలన్నీ నవ్వు తెప్పిస్తాయి. నటులు వైవా హర్ష, సుబ్బరాజు ట్రాక్ లు కూడా ఎంతో కామెడీగా ఉంటాయి.

Rules Ranjann has unlimited laughter with unexpected twists: Kiran Abbavaram

Starring actors Kiran Abbavaram Neha Sshetty in the lead roles, the much-awaited movie Rules Ranjann is scheduled to arrive in theatres worldwide on October 6. Ahead of the film’s release, protagonist Kiran Abbavaram spoke to web/print journalists on Wednesday. Here are the excerpts from the interview.

What kind of a rulebook does Rules Ranjann follow?

Don’t go by the title Rules Ranjann, there is nothing specific as far as rules are concerned, the film is a wholesome comedy. I’ve been saying this ever since we kickstarted the promotional activity. Audiences should only expect unlimited comedy. Like the way you people felt watching the trailer, I can say audiences keep laughing at the situational comedy for the entire runtime of two hours and thirty minutes.

Rules Ranjann is directed by Rathinam Krishna, the son of prominent producer-director A.M Rathnam, produced by Murali Krishna Vemuri and Divyang Lavania under the banner Star Light Entertainment Pvt Ltd. It also features Vennela Kishore, Subbaraju, Viva Harsha, Hyper Aadhi, Meher Chahal, Ajay, Makarand Deshpande, Atul Parchure, Annu Kapoor and Abhimanyu Singh in key roles.

Q) Comedy films have come and gone, what’s new that Rules Ranjann would dish out on the platter?

It is for the first time, I shared screen space with actors like Vennela Kishore and Hyper Aadhi. All my earlier films were all subject-driven and had less scope for comedy. This story of Rules Ranjann has situational comedy where you unknowingly fall in love with characters that keep chipping in at regular intervals. Comedy is more injected into the drama.

Tell us more about your character in the film.

Basically, Mano Ranjan is an innocent chap. I was a little soft in ‘Raja Varu Rani Garu’. You must have come across a few children who are nursed so carefully and affectionately, nursed within the precincts of his house. All comforts are at their disposal. So Mano Ranjan is someone who had that kind of upbringing. He doesn’t know how to react if someone blames him.

When he faces certain situations, he places rules on the people who restrict him. That’s the most entertaining part in the film. When everything goes smoothly, a girl enters into his life. How does Mano Ranjan turn into Rules Ranjann? How entertaining his life is going to be further is the story.

You were a software engineer earlier before coming to the film industry. How relatable is this character to your real life?

Yes, quite relatable. I worked as a software engineer. While shooting the film, I recalled the days back in the past as a software engineer. The working days in Chennai. I wouldn’t know the language there. Hailing from a rural village, I was not even aware of how a cafeteria would be. It was difficult for me to adapt to that work culture, office etiquette, etc. All those have been incorporated into the film.

What made you accept the film when Rathinam Krishna narrated the story to you?

It was during 2021, I happened to meet Rathinam Krishna. I believe the story has the potential to become a good visual-comedy drama. It’s a fun riot all the while. Vennela Kishore plays the casting director in Bollywood. He would bring a girl every day to the room and face the music every time he encountered me. These situations evoke laughter throughout. Even the tracks of actors Viva Harsha and Subbaraju.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *